

KAMPUNI YA MAJI SAFI NA MAJI TAKA YA MATHIRA (MAWASCO)

Sanduku La Posta 1981-10101 Karatina

Nambari za simu: 020-2659069; 0773-855002

Nambari za mawasiriano kwa wateja: 0716-802664; 0773-855003

Barua pepe; mawasco56@yahoo.com; info@mawasco.co.ke

MAW/ 8/ 0010431

Meneja Mkuregenzi,
MAWASCO
S.L.P 1981-10101
Karatina

Tarehe

FOMU YA MAKUBALIANO YA USAMBAZAJI WA MAJI.

Tanbihi: fomu hii inatambulika kwa miezi 3 kutoka tarehe uliyopewa.

Nambari ya risiti ya fomu ya ombi..... tarehe..... Fomu imetolewa na..... sahihi.....
(Ksh 100.00)

TAARIFA YA MWOMBAJI

Jina S.L.P

Nambari ya kitambulisho.....nambari ya pini..... (unganisha nakala ya kitambulisho na pini)

Nambari ya simu..... barua pepe.....

SABABU ZA UNGANISHO LA MAJI

- Matumizi ya nyumbani Matumizi ya hotelini kiwandani * ujenzi maji ya kuuza
 Duka/ofisi Klabu/hoteli za malazi Kituo cha afya/hospitali Kituo cha kuoshea magari
 Mengine (taja)..... (***Tanbihi: idhinisho la serikali ya kaunti linahitajika**)

Nambari ya ploti/Nambari ya rejeleo la shamba.....Eneo/kata ndogo.....

Mtaa/barabara/kijiji.....Jina la jengo..... Nambari ya nyumba.....

1. AZIMIO

Ningeomba kuwekewa maji kama nilivyoelezea hapo juu. Natangaza ya kuwa hizi ndizo akaunti zilizoko na maunganisho/nambari ya kurejelea ardhi.....

NAMBARI	Nambari ya akaunti	Nambari ya unganisho	Jina la akaunti	Maoni (matumizi ya ofisi pekee)
1.				
2.				
3.				
4.				
5.				
6.				
7.				
8.				
9.				
10.				

Sahihi ya mwombaji.....tarehe.....

2. IDHINISHO

Nakala ya cheti cha umiliki wa shamba chafaa kisikishwe, iwapo hakipo uonyeshe idhini kutoka kwa chifu/naibu chifu.

A. Cheti cha umiliki wa shamba.

B. Naibu wa chifu/chifu.

Natoa ushahidi kuwa na ufahamu wa kipande cha ardhi kilichotajwa na wakaazi wake. Natoa ushahidi kuwa aliyetajwa ametoka kata/kata ndogo hii na anaka katika kipande cha ardhi kilichotajwa.

Jina..... tarehe..... sahihi..... Hundi.....

C. Ushahidi wa mwenye Ploti/Wakala

Miminambari ya kitambulisho.....

Nambari ya simu..... anwani ya posta..... mimi mwenye nyumba/wakala wa ploti nadhibitisha kuwa anayetuma ombi hili ni mpangaji wa hapa na nitasaidiana na MAWASCO kuitisha malipo itakapohitajika.

Sahihi

Tarehe.....

(Mwenye ploti/wakala ana jukumu la kulipa pesa zitakazo sazwa na mpangaji atakaye hama bila kulipa bili ya maji na kupewa cheti cha kumaliza bili)

3. MCHORO WA MAHALI MAJI YATAWEKWA

4. TAARIFA YA UNGANISHO

i. Malipo sehemu 1

Nimefanya utafiti wa uunganisho na nikagundua haya;

A. Hakuna unganisho linguine la aliyetuma ombi.

B. Ukubwa wa mifereji inayopeleka maji..... (inchi) aina (AC/GI/UPVC).....

C. Umbali toka mifereji ilipo aina ya unganisho/sababu.....

D. Huduma inayolipiwa..... Maji maji taka

Vifaa vifuatavyo vinahitajika:

Nambari	Maelezo ya vifaa	Ukubwa	Muundo	Kiasi	Bei ya moja	Bei ya jumla
1.	PIPE	½”	HDPE		40.00	
2.	SADDLE CLAMP		“		3”-850,1½”-500,2”-600, 1”-400, ¾” -300	
3.	MALE ADAPTOR		HDPE		145.00	
4.	NIPL		GI		30.00	
5.	GATE VALVE		PEGLAR		700.00	
6.	ELBOWS		GI		30.00	
7.	METER STAND		GI		185.00	
8.	TAP STAND		GI		210.00	
9.	THREAD TAPE				30.00	
10.	TAP		PEGLAR		650.00	
11.						
12.						
	Bei ya vifaa vyote					

URATIBU KWA KIJIOGRAFIA

X.....Y.....

Eneo.....Mwelekeo.....Nambari ya njia.....Unganisho liko kati ya unganisho.....na unganisho.....

Nambari ya akaunti	Nambari ya unganisho	Jina la akaunti	Maoni

Maelezo zaidi.....

Jina Sahihi.....Tarehe **(Musomaji wa mita, utafiti na maunganisho yaliyoko).**

Jina.....Sahihi.....Tarehe.....
(Afisa wa Oparesheni - Anayedhibitisha kuwepo kwa maji)

ii) Imekubaliwa/ Haijakubaliwa

Jina.....Sahihi.....Tarehe.....
(Afisa wa Mapato)

iii). Imekubaliwa/ Haijakubaliwa kwa malipo kutegemea uchunguzi na ujumbe uliotolewa.

Jina.....Sahihi.....Tarehe.....
(Mkuu wa Maji Yasiyokadiriwa na Uwekaji Mita)

iv). Huduma za wateja (kupigia wateja)

Aina ya unganisho (weka alama): Mradi..... Mtu binafsi Jamii..... wasiojiweza.....mengine.....
Arbuni (ksh).....Malipo ya unganisho (ksh) Vifaa (ksh) Jumla (ksh).....
Tarehe mteja alipofahamishwa kuhusu malipo.....
Alifahamishwa naSahihi.....

v) Malipo Sehehemu ya 2 (Kupewa akaunti na taarifa za malipo)

Nambari mpya ya akaunti Nambari ya unganisho
Arbuni iliyolipwa (kshs)..... Nambari ya risiti..... Malipo ya vifaa
Nambari ya risiti.....Malipo ya kazi..... Nambari ya risiti.....
Imehakikishwa na Sahihi Tarehe.....
Imeidhinishwa na Wadhifa..... Sahihi.....

vi) Stoo (Kutolewa kwa vifaa)

Vifaa vilitolewa kupitia SRVZimetolewa na Tarehe..... Sahihi.....
Vifaa vilipokewa kupitia S11Vimepokewa na..... Tarehe Sahihi.....

vii). Sehemu ya uunganisho wa maji

Hii ni kudhibitisha kuwa unganisho nambari..... limeunganishwa tarehe nambari ya safu ya mita.....onyesho la mita.....mita ilipo.....

Afisa aliyehusikasahihi.....tarehe.....

Bili ya kwanza itatolewa mwezi wa.....mwaka 20..... Tarehe.....

MsimamiziSahihi..... Tarehe.....

viii). Ofisi ya uhusiano na wateja (kurudisha fomu na kupeleka kwa sehemu ya kuhifadhiwa)

Fomu ya maji yaliyo unganishwa imerejeshwa kwa huduma ya wateja na kupeanwa kwa sehemu ya hifadhi tarehe

Imeidhinishwa na Wadhifa Sahihi.....

ix). Sehemu ya Malipo 3 (Kwa hifadhi)

Imepokewa na Sahihi.....Tarehe.....

Imeidhinishwa na..... Tarehe.....sahihi.....

(Afisa wa malipo)

SHERIA NA MASHARTI YA JUMLA

- Sheria za kampuni na sheria ya maji (Sheria ya Maji, 2016) zitazingatiwa na kuchukuliwa kuwa sehemu ya masharti ya mkataba huu.
- Ombi la utekelezaji wa kazi utafuata kipaumbele (tarehe) lakini kampuni ina haki ya kutekeleza kwa wakati na njia inayoonelea bora.
- Bili za maji zinafaa kulipwa siku 14 baada ya tarehe ya bili kutumwa. Iwapo akaunti yoyote itakuwa na masazo ya bili, maji yatakatizwa kulingana na sheria za kampuni na malipo kufuatiliwa
- Mteja anafaa alipe gharama zote za maji yaliyosambazwa kulingana na ombi hili.
- Mabadiliko yoyote ya gharama yatajulishwa na maelezo kutumiwa mteja pamoja na bili ya mwezi.
- Bila kuhujumu haki ya mteja ikiwepo ile ya kushtaki;
 - (a) Hakuna mteja atakayeruhusiwa kutumia maji yaliyosambazwa kulingana na ombi hili **ila** sababu iliyotajwa katika ombi hili.
 - (b) Hakuna mteja atakayepitisha au kuruhusiwa kupitisha maji kwa lolote lile nje ya ploti yake au kuuza maji yaliyosambazwa na kampuni.
- Maji yanayosambazwa na MAWASCO yametiwa dawa kwa lengo la matumizi ya nyumbani hivyo hayafai kutumiwa kunyunyizia mimea na iwapo itafanyika hivyo mkataba huu utakuwa umekiukwa.
- Kila mteja atachunga mita yake. Atahakikisha kuwa mita ya maji iko salama na iwapo itaharibiwa au kuibiwa atalipa gharama ya mita mpya kwa MAWASCO.
- Wajibu wa mteja unaanzia tangia mita ilipo kuelekea kwa makao yake bila kuzingatia urefu wa miferji aliyolipia. Maji yatakayo mwagika baada ya mita yatakuwa gharama ya mteja.
- Ni jukumu la mteja kuhakikisha kuwa makao yake pamoja na mita yanafikiwa na wakala aliyepewa jukumu hilo na MAWASCO na aliye na uwezo wa kukata maji akikatazwa.
- Ambapo mteja anaondoka kwa muda /kuhama makao anafaa kupeana notisi ya masaa 24.

- Arbuni itaregeshwa baada ya ombi hilo kuandikiwa kampuni na bili kulipwa.
- MAWASCO ina haki ya kukatiza mkataba huu bila notisi kwa sababu yoyote mteja anapokiuka makubaliano ya usambazaji.

HALI ZINAZOWEZA KUPELEKEA KUKATIZIWA HUDUMA.

- a) Kuingilia, kuharibu au kubadili matumizi ya vifaa vya usambazaji maji bila idhini.
- b) Matumizi mabaya au wizi wa maji. Jambo lolote kama hilo ni hatia ambayo adhabu yake ni kufungwa jela, kupigwa faini au yote mbili.
- c) Kukataza mkaguzi wa kampuni kufikia vifaa vilivyowekwa katika makao yako wakati ufaao.
- d) Kukosa kuregesha gharama ya kurekebisha au kununua upya vifaa vya usambazaji inayosababishwa na ulegevu wa mteja.
- e) Matendo yanayohatarisha usalama wa mteja yeyote au uadilifu wa maji ya kampuni na mitambo ya kuondoa maji taka.
- f) Ambapo akaunti ya mteja imetengwa kwa miezi 6 akaunti hiyo itachukuliwa kuwa imetupiliwa na kuregeshwa maji lazima gharama itakayoamuliwa na kampuni ilipwe.
- g) Ambapo mteja ana akaunti ambazo bili hazijalipwa itapelekea kukatiwa maji katika akaunti zingine alizonazo hadi deni ilipwe.

Nimesoma na nimeelewa sheria zilizoko hapo juu na nitazifuata bila kuepuka au kubadili

Sahihi ya mteja.....Nambari ya kitambulisho.....

Tarehe.....

Ya na kwa niaba ya **KAMPUNI YA MAJI YA MATHIRA (MAWASCO)**

Jinasahihi.....tarehe.....muhuri.....

(Meneja kitivo cha biashara)

KAMPUNI YA MAJI SAFI NA MAJI TAKA YA MATHIRA (MAWASCO)

FOMU YA KUKIRI VIFAA VYA MTEJA

JINA LA MTEJA..... NAMBARI YA AKAUNTI.....

ENEO.....

NAMBARI	MAELEZO YA VIFAA	KIASI
1.	PIPE ½	
2.	SADDLE CALMP	1
3.	MALE ADAPTOR ½	4
4.	NIPPLE ½	2
5.	GATE VALVE ½	2
6.	ELBOWS ½	6
7.	METER STANDS ½	2
8.	TAP STANDS ½	1
9.	THREAD TAPE	3
10.	TAP ½	1
11.		
12.		

Vifaa vilipokewa na/kudhibitishwa naNambari ya simu.....

Nambari ya kitambulisho Sahihi..... Tarehe.....

(Mteja/mwakilishi wa mteja)

Vifaa vilisimikwa na Sahihi..... Tarehe

(Afisa wa MAWASCO)
